drfone google play

Yadda ake Canja wurin hotuna zuwa Samsung Galaxy S21 Ultra

Selena Lee

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Canja wurin bayanai • Tabbatar da mafita

Samsung yana daya daga cikin manyan kamfanoni a kasuwar fasaha, kuma Samsung Galaxy S21 Ultra ita ce sabuwar na'urar da suka fitar. Daga cikin dukkan na'urori da wayoyin hannu da Samsung suka fitar, S21 Ultra haƙiƙa ƙaƙƙarfan halitta ce mai ban mamaki wacce ke cike da ban mamaki da duk sabbin fasaha. Idan kuna tunanin samun sabon Samsung S21 Ultra, kuna kan wurin da ya dace.

A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da farashin Samsung Galaxy S21 Ultra da duk cikakkun bayanai tare da rarrabawar da ta dace wanda zai taimaka muku sanin ko wannan na'urar ta cancanci ƙimar. Hakanan, tabbas zaku sami koyan yadda ake canja wurin hotuna zuwa Samsung Galaxy S21 Ultra tare da software na ci gaba wanda tabbas yayi aikin da kyau. Don haka bari mu sami cikakkun bayanai ba tare da bata lokaci ba!

Part 1: Samsung Galaxy S21 Ultra Gabatarwa

Samsung Galaxy S21 Ultra shine sabon samfurin jerin Samsung Galaxy. Wannan na'ura mai ban mamaki tana da fasali da yawa, mafi kyawun kyamara, da haɗin 5G. Wannan samfurin na jerin Samsung Galaxy yana da kyamarar ƙira. Yin amfani da kyamararsa, zaku iya ɗaukar mafi kyawun hotuna na kowane abu. Kuna iya rikodin bidiyo kamar ƙwararren ta amfani da kyamara. Kyamara tana da ruwan tabarau da yawa tare da fasalin zuƙowa. Ba za ku iya ɗaukar cikakkiyar zuƙowa ta amfani da wata na'ura ba saboda ba su da waɗannan fasalolin zuƙowa.

samsung galaxy s21 ultra

Yi rikodin mafi kyawun lokacin rayuwar ku tare da fasalin bidiyo na Samsung Galaxy S21 Ultra 8k. Tare da wannan kamara, zaku iya yin GIFs, yin rikodin gajerun bidiyo, bidiyo masu motsi a hankali, da sauransu. Galaxy S21 Ultra yana da ƙudurin 108MP. Idan ya zo ga baturin, ya kamata ka san yana da baturin lithium guda ɗaya. Da zarar ka yi cajin na'urar, ya shirya don tafiya na tsawon yini. Yanzu raba lokacin rayuwar ku akan kafofin watsa labarun kuma ku ji daɗin wasan da kuka fi so tare da Galaxy Ultra 5G. Ana samun wannan na'urar cikin launuka masu yawa, gami da fatalwa baki, fatalwar Azurfa, fatalwar Titanium, Phantom Navy, da Phantom Brown.

Sashe na 2: Bambance-bambance tsakanin S21, S21+, da S21 Ultra

Duk mun san yadda jerin Samsung Galaxy S21 ke da ban mamaki. Siffofinsu da ingancinsu suna sa mu ƙaunaci waɗannan na'urori. Kodayake Samsung Galaxy S21, S21+, da S21 Ultra suna da fasali gama gari, har yanzu akwai bambance-bambance da yawa tsakanin waɗannan. Don haka, bari mu gano menene waɗannan:

Farashin:

Daga cikin Samsung Galaxy S21, S21 Plus, da S21 Ultra, Samsung Galaxy S21 yana da mafi ƙarancin farashi a cikin gari. Kudinsa $799 kawai. Bayan S21, nan ya zo S21 Plus. Farashin wannan samfurin yana farawa a $999. Yanzu idan yazo ga Galaxy S21 Ultra, yana farawa akan $ 1299. Don haka, kwatankwacin, Galaxy S21 Ultra samfuri ne mai tsada. Daga cikin waɗannan nau'ikan guda uku, ultra yana da mafi kyawun fasalulluka, kyamara, da ƙarfin RAM.

Zane:

Kodayake uku daga cikin waɗannan suna da ƙirar kamara da matsayi iri ɗaya, ainihin bambanci shine girman. Galaxy S21 ta zo cikin allon inci 6.2, Galaxy S21 Plus tana da allon inch 6.7, kuma Galaxy S21 Ultra tana da allon inch 6.8. Galaxy S21 Ultra ya zo tare da faɗuwar kyamarar kyamara wanda ya dace da ƙarin na'urori masu auna firikwensin. Galaxy S21 Ultra ya fi dacewa da hannaye saboda lanƙwasa gefuna.

samsung galaxy s21 ultra vs s20

Nunawa:

Kamar yadda aka ambata, bambancin ma'aunin allo. Bayan wannan, akwai wasu bambance-bambance a cikin nunin. Galaxy S21 da S21 Plus sun zo cikin nunin ƙudurin FHD, inda Galaxy S21 Ultra ke da ƙudurin QHD. Wannan yana nufin zaku iya ganin cikakkun bayanai akan Galaxy S21 Ultra. Galaxy S21 da S21 Plus suna canza ƙimar farfadowa tsakanin 48Hz da 120Hz, inda Galaxy S21 Ultra na iya tafiya 10Hz da 120Hz.

samsung galaxy s21 ultra vs s20 display

Kamara:

Galaxy S21 da S21 Plus suna da kyamarori uku: babban kyamarar 12MP da kyamarar ultra-fadi 12MP tare da kyamarar telephoto 64MP. Kyamara ta gaba ta zo a cikin 10MP. A gefe guda, Galaxy S21 Ultra ya zo tare da babban kyamarar 108MP, 12MP matsananci, da kyamarori na telephoto 10MP guda biyu. Daga cikin wadannan kyamarori biyu na telephoto, ɗayan yana da ƙarfin zuƙowa 3x, ɗayan kuma yana da ƙarfin zuƙowa 10X. S21 Ultra yana da firikwensin autofocus laser wanda zai bibiyi batun kuma ya ɗauki cikakkiyar harbi. Don rikodin bidiyo, uku daga cikin waɗannan samfuran suna da fasalin fasalin bidiyo mai kyau. Koyaya, S21 Ultra yana ba ku firikwensin dare mai haske don ku iya yin rikodin da ɗaukar hotuna cikin ƙaramin haske.

Baturi da Caji:

Game da aikin baturi da tsarin caji, akwai bambance-bambance da yawa tsakanin Samsung Galaxy S21, Galaxy S21 Plus, da S21 Ultra. Samsun Galaxy S21 yana da ƙarfin baturi 4000 mAh, Galaxy S21 Plus ya zo a cikin 4800 mAh, kuma Galaxy S21 Ultra yana da 5000 mAh. Don haka, kwatankwacin, Galaxy S21 Ultra yana da mafi kyawun batir. Tsarin caji iri ɗaya ne ga duk waɗannan samfuran guda uku. Yana buƙatar 25W akan haɗin waya. Hakanan zaka iya cajin su mara waya akan 15W.

Haɗin kai:

A cikin waɗannan samfuran guda uku, zaku sami 5G. Don haka, babu hujja game da wannan. Koyaya, Galaxy S21 Plus da S21 Ultra an ƙera su tare da kwakwalwan kwamfuta na Ultra-Wide Band (UWB). Wani sabon fasali ne wanda zai samar da iko mara hannu. Amfani da waɗannan fasalulluka, zaku iya buɗe motarku ko nemo SmartTag tracker. Daga cikin waɗannan, S21 Ultra yana ba ku ƙarin. Yana da karfin Wi-Fi 6E, wanda shine mafi sauri kuma mafi ƙarancin jinkiri don haɗin Wi-Fi.

Pro tips: Yadda ake Canja wurin Hotuna zuwa S21 Ultra?

Yawancin lokaci, bayan siyan sabuwar waya, ba za mu iya canja wurin hotuna ko wasu bayanai zuwa waccan na'urar cikin sauƙi ba. A wannan lokacin, idan kuna iya amfani da software na dawo da bayanai masu ban mamaki don canja wurin duk hotunanku zuwa sabon Samsung Galaxy S21 Ultra, wannan zai zama babban bayani. To, muna da mafi kyawun mafita a gare ku. Za mu gabatar muku da wani ban mamaki software: Dr.Fone - Phone Canja wurin. Yana da wani m data dawo da software cewa za ka iya amfani da duka biyu iOS da Android tsarin. Yana da fasali masu ban mamaki da yawa. Kuna iya dawo da bayanan ku, canja wurin hotuna da fayilolinku, buše ID na Apple da allon kullewa, gyara tsarin Android ko iOS, canza bayanai daga wannan wayar zuwa wata wayar, adana ajiya, dawo da bayanai da goge bayanan dindindin daga na'urar. Amfani da wannan software mai ban mamaki, Kuna iya canja wurin hotunan ku zuwa Samsung Galaxy S21 Ultra a cikin dannawa ɗaya. Bari mu bi ka'idar don sanin yadda ake yin wannan.

Mataki 1: Zazzage & Shigar Shirin

Zazzage kuma shigar da software a kan kwamfutarka. Sa'an nan fara Dr.Fone - Phone Transfer, kuma za ku ji samun shirin ta home page. Yanzu danna kan "Switch" zaɓi don ci gaba gaba.

start dr.fone switch

Mataki 2: Haša Android da iOS Na'ura

Bayan haka, zaku iya haɗa Samsung Galaxy S21 Ultra ɗinku da na'urar iOS zuwa kwamfutar (zaku iya amfani da na'urar Android anan). Yi amfani da kebul na USB don na'urar Android da kebul na walƙiya don na'urar iOS. Za ku sami wani dubawa kamar kasa lokacin da shirin detects biyu na'urorin. Za ka iya amfani da "juyawa" button don canja na'urorin a matsayin manufa na'urar da mai aikawa na'urar. Hakanan zaka iya zaɓar nau'ikan fayil ɗin anan don canja wurin.

start dr.fone switch app

Mataki 3: Fara Canja wurin tsari

Bayan zaɓar nau'in fayil ɗin da ake so (Hotuna don wannan harka), danna maɓallin "Fara Canja wurin" don fara aiwatar da canja wurin. Ci gaba da haƙuri har sai da tsari ƙare da kuma tabbatar da duka Android da iOS na'urorin zauna alaka da kyau a lokacin tsari.

start to transfer

Mataki 4: Gama Canja wurin kuma Duba

A cikin ɗan gajeren lokaci, duk hotunan da kuka zaɓa za a canza su zuwa Samsung Galaxy S21 Ultra. Sannan cire haɗin na'urorin kuma duba idan komai yayi kyau.

Anan ga koyaswar bidiyo a gare ku:

Muhimmiyar Bayani: Sabon Samsung Galaxy S21 Ultra yana da sabbin software don canja wurin duk fayiloli zuwa wata na'ura, mai suna Smart switch. Ana amfani da wannan fasalin don adana wariyar ajiya da maido da fayiloli. Ko da yake yana da kyau software, yana da yawa fursunoni. Don haka, kafin amfani da wannan app, bincika waɗannan fursunoni.

  • Smart Switch yana da matsalar canja wuri kaɗan. Yana nunawa lokacin da kake canja wurin bayanai tare da haɗin kai mara waya.
  • Bayan canja wurin bayanai, mai wayo ba ya ajiye bayanan. Yana da wuya a mai da bayanai ta amfani da wannan app.
  • Amfani da Smart Canja app, za ka iya kawai canja wurin bayanai daga Samsung zuwa Samsung. Ba za ku iya amfani da shi don wasu na'urori ba.

Ƙarshe:

Samsung Galaxy S21 Ultra yana da fasali masu ban mamaki don layin ƙasa kuma an sabunta shi fiye da sauran samfuran. Tana da mafi kyawun kyamara, mafi kyawun ƙarfin baturi, da sauran sabbin abubuwa. Zane da nunin sun fi sauran samfuran. Bayan siyan Samsung Galaxy S21 Ultra, idan kun makale don canja wurin hotunan ku zuwa na'urar, to ba lallai ne ku damu ba. Mun gabatar da ku zuwa Dr.Fone - Phone Transfer a cikin wannan labarin. Amfani da wannan software, za ka iya mai da kowane fayiloli da ajiye bayanai madadin da mayar da su daga baya. Don canja wurin hotunan ku zuwa Galaxy S21 Ultra, zaku iya amfani da Dr.Fone Switch app ta bin matakan da muka bayar. Tabbas ya fi Smart Switch kyau software.

i

Selena Lee

babban Edita

Home> hanya > Maganin Canja wurin bayanai > Yadda ake Canja wurin Hotuna zuwa Samsung Galaxy S21 Ultra